39 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ตอน 10 week ค่ะ เพราะเจาะเลือดพาโรนามา ตรวจโรคในเด็กและแม่ ภาวะเสี่ยงต่างๆๆจ่ายแพงหน่อย แต่สบายใจค่ะ

ของเราหมอนัดตอน17w พอดี ได้พุชายค่ะไข่มาเต็มเลย มันเเล้วเเต่ถ่านอนของเด็กด้วยนะบางทีเด็กบางคนจะเเอบค่ะ

บ้านนี้มารู้เพศตอน6เดือนคะ ต้องขึ้นอยู่กับความร่วมมือของน้องด้วยคะ

16วีคค่า เพราะตรวจ amniocentesis ถ้าแค่ซาวคิดว่าแล้วแต่น้องนะคะว่าจะให้ดูไหม

Super Mum

13w รู้แล้วค่ะ ถ้าตรวจโครโมโซม ถ้าจะซาวด์ชัดๆ ประมาณ 15w ขึ้นไปค่ะ

แล้วแต่คนนะคะเราว่า ของเรา 14 w ก็เห็นจู๋แล้ว 😝

รอลุ้นนะคะแม่

TapFluencer

แม่บ้านนี้ท้อง6เดือนยังไม่รุ้วเพศเลยค่ะ

บ้านนี้เจอเพศน้องชัดเจนมากคะ ตอน18 w6dจร้า

15wค่ะ ตอนนี้8เดือนแล้ว ซาวน์ตรงทุกรอบค่ะ

20w เห็นชัดแล้วค่ะถ้าน้องไม่แอบนะคะ