35 ตอบกลับ

30วีคเหมือนกันคะพอลองบีบดูมีน้ำนมออกมาแล้วจ้า แต่ไม่เยอะ

บ้านนี้ท้องแรกไหลตอน26วีคค่ะตอนนี้ท้อง2ค่ะ31วีคยังไม่ไหลเลยค่ะ

บ้านนี้แม่ท้องแฝด ตอนนี้ 3เดือนกว่าๆ เริ่มออกซึมๆแล้วค่ะ

บ้านนี้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง 6w ก็มีน้ำนมซึมๆออกมาตลอด ค่ะ

เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้เริ่มซึมตอน5เดือนเข้า6เดือนค่ะ เเต่นานจะซึมที

TapFluencer

บ้านนี้ใกล้จะคลอดแร้วน้ำนมก้ยังไม่มาเลยค่ะ แง🥺

เราท้องได้17w เมื่อคืนบีบดู พุ้งออกมาแร้วจ้าา

บีบทำไมคะ การบีบจะทำให้มดลูกรัดตัวจะทำให้คลอดก่อนกำหนดนะแม่

TapFluencer

เราซึมออกมาตอน18wนอนๆอยู่เสื้อเปียกเลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้น้ำนมออกหลังจากคลอดได้1วันค่ะ

บ้านนี้มีน้ำนมซึมออกมาตั้งแต่6เดือน