158 ตอบกลับ

สะดือคนเราไม่เหมือนกันคะจุ่นหรือไม่จุ่นไม่เกี่ยวกันคะ

บ้านนี้ก็ไม่จุ่นค่ะ ปกตินะคะ ไม่เกี่ยวกับสะดือหรอกค่ะ

แล้วแต่สะดือแต่ล่ะคนป่าว?ของเรา4เดือนกว่าก็ไม่จุนนะคะ

ไม่ต้องกังวลค่ะเเม่ ของเรา6เดือนแล้วยังไม่จุ่นเลยค่ะ

5เดือนแล้ว สะดือยังเหมือนเดิมเลยค่ะ ไม่มีท่าทีจะจุน555

บ้านนี้5เดือนจะเข้า6เดือนแล้ว สะดือยังไม่จุ๋นเลยค่ะ

จะเข้า5เดือนแล้ว ยังไม่จุนค่ะ สะดือยังเหมือนเดิม😃😃

จุ่นชาย ไม่จุ่นหญิง ขำๆนะค่ะแม่คนแก่ๆเดากันนะค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เรา5เดือนกว่าก็ยังไม่จุ่นเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องแรกไม่จุ่นจนคลอด คลอดออกมาผู้หญิงจ้า