26 ตอบกลับ

อย่าเครียดไปเลยค้าแม่ บ้านนี้34+2weekแล้วยังไม่กลับเลยจ้า

30 วีคน้องยังไม่กลับหัวหรอกค่ะ เด่วน้องก็กลับเองค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กลับตอน36วีคค่ะ คลอด38วีค ยังพอมีเวลาค่ะ

บ้านนี้35+4น้องยังไม่กลับเลยค่ะ ท้องไม่ลดลงเลย

บ้านนี้กลับตอน34วีคค่ะแม่ ยังพอมีเวลาค่ะ

โอเคค่ะแม่ รอลุ้นค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เพิ่งซาวมา32weekกลับหัวแล้วค่ะ ☺️

รออีกสัก 4 วีค นะคุณแม่ อดทนหน่อยจ้า

บ้านนี้กลับตอน 33W ค่ะ รอแป๊บนะแม่

น้องมีโอกาศกลับหัวได้ถึง36wค่ะ

คุณหมอก็รีบจัง เพิ่ง 30 wk เอง