4 ตอบกลับ

เราพะอืดพะอมนานมากค่ะ 4-5 เดือนเลย แต่จะเป็นเฉพาะเวลาได้กลิ่นที่เหม็น เห็นภาพอาหาร ได้กลิ่นอาหารที่ไม่ชอบ (ข้อหลังกว่าจะหายก็เข้าเดือนที่ 7 แล้วค่ะ) 🤣😂

สู้ๆนะคะ คุณแม่สู้มากๆเลยค่ะ🥰

เป็นแบบนี้แค่3เดือนค่ะ ระหว่าง3เดือนนี้กินได้แต่อาหารรสเปรี้ยวค่ะกับผลไม้เปรี้ยว

ค่ะ สู้ๆนะคะ

เป็นตอน 3เดือนแรกค่ะ อ้วกออกมาแต่ลมค่ะ อ้วกทุกวันเลย พอเข้าเดือนที่ 4 ถึงหายค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ อ้วกลม สู้ๆนะคะ🥰😊

Super Mum

บ้านนี้แพ้นานค่ะ เริ่ม4w-15w เหม็นหมู เหม็นผัก ไม่กินข้าว สู้ๆนะคะ✌️

นานมากเลยค่ะ คุณแม่สู้มากเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ🥰😊