33 ตอบกลับ

บ้านนี้ไปฝากตอน 13 week มัวแต่ทำงานคะไม่มีเวลาเลย พอไปฝากโดนหมอบ่นชุดใหญ่เลยคะ

คุณหมอแอบดุ แต่เพื่อความปลอดภัยของเจ้าตัวน้อย 🥰

7วีค ไปหาหมออนามัยแถวบ้านเขาให้ยามาทานแล้วก็นัดวันให้มาฝากโรงบาลจ้า

ต่ำกว่า8w ไม่รับฝากค่ะแต่จะให้ยาบำรุงมากินก่อน บ้านนี้ฝากตอนนี้12weekค่ะ

ดีจังค่ะ อย่างน้อยกะได้เห็นน้องแล้ว 🥰

รู้ว่าท้อง ก็ไปฝาก คุณหมอบอก 5 สัปดาห์ค่ะ ตอนนี้น้องในครรภ์ 5 เดือน

ของให้น้องแข็งแรงๆนะคะ 😍

รู้ว่าท้องก็เข้า3เดือนแร้วค่ะ โดนหมออยู่อนามัยดุนิดๆค่ะ

เรารู้ตัวเร็วไปหน่อย ดีใจเกินเบอร์เลย 😂

6week เราพึ่งรู้ตัวว่าท้อง ไปตรวจ กมอก็ให้ฝากครรภ์เลย

บ้านนี้ไปฝากครรภ์ตอนอายุครรภ์ได้ 8 สัปดาห์คะ

บ้านนี้ไปฝาก5สัปดาห์ที่โรงพยาลก็รับฝากนะคะ

8 week คร้า เจอหัวใจน้อยๆ ก่อนถึงได้ฝากคร้า

เขาจะรับฝาก 8 สป ค่ะ ต่ำกว่านี้ ตรวจยาก

ใช่ค่ะ หาตัวน้องยากมาก 🥰