62 ตอบกลับ

นมตราหมีสีเหลือง​ สีฟ้า​ นมเปรี้ยว​ และน้ำผลไม้สดจ้า

ทุกอย่างค้ะ ยกเว้นนมในรูปนี้ค้ะ กินเเล้วอ้วกตลอด

VIP Member

เราเคยกินแต่ไม่ชอบกลิ่นเลยกินนมจืดธรรมดาจ้า

ดื่มตาหมีเหมือนกันค่ะบางทีก็สลับกับแอนมัน

แอนมัม ตราหมี สลับกันกับนมถั่วเหลืองด้วยคะ

ไม่ค่อยกินค่ะ กินตราหมีบ้าง กับนมเปรี้ยว

กินตราหมี ดีน่างาดำ และน้ำเต้าหู้ค่ะ

นมตาหมีสีเหลือง โฟร์โมท นมวัวแดงค่ะ

ทานนมทุกอย่างเลยค่ะ สลับๆกันไป ☺️

VIP Member

บ้านนี้กินทุกนมสลับกันคะ เน้นรสจืด