48 ตอบกลับ

กำหนดคลอด8มิ.ย พึ่งได้15w ค่ะ ยังไม่เตรียมของเรยค่ะ

เรากำหนดคลอดพฤษาภาคม ว่าจะเตรียมตอน7-8เดือนคะ

1 มิถุนาค่ะ ตอนนี้ยังชิลค่ะ 😅 รอ 7-8 เดือนค่อยว่ากันค่ะ

ขอให้คุนแม่และลูกแข็งแรงนะคะ

บ้านนี้ 7มิ.ย62. จ้าา ชื้อของสักตอน7เดือนจ้า

กำหนดคลอด12มิ.ย 62ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า

ขอบคุณนะคะ😊

เดือนสิงหานี้คะ สู้ๆไปด้วยกะนน่ะคะ

26มิถุนาค่ะแต่น้องยังเล็กมากๆค่ะ

เหมือนกันค่ะ26มิถุนา

บ้านนี้ 15 มิ.ย. จ้า ท้องไม่ค่อยออกเลย

กำหนดคลอด 9 มิ.ย.62 ค่ะ อายุครรภ์17weekค่ะ

11มิถุนายนค่ะแม่ น้องดินยังค่ะ