2 ตอบกลับ

ข้อดีคือลูกมีทั้งพ่อและแม่ แต่แม่จะทำใจได้จริงๆไหม ถ้าแม่ทำใจได้ไม่หึงหวงและผญ.คนใหม่ของพ่อไม่มีปัญหาถ้าพ่อมาหาลูก ทุกคนสมานฉันท์ก็จะเป็นผลดีกับเด็กค่ะ

ทำใจได้ค่ะซึ่งเราเคลียร์วันนี้จบทั้งสองฝ่าย คุณพ่อยอมรับในเงื่อนไขทุกประการ ขอบคุณค่ะ

Super Mum

ถ้ายอมรับเงื่อนไขของกันแลกันได้ก็ดีค่ะ แต่ระวังความใกล้ชิด จะทำให้เผลอนะคะ

ถ้าเผลอกลับไปรักหรือหึงหวง คงยากค่ะ เพราะเขาก็เลือกแล้ว เราเองก็เลือกเองเสนอเองแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ