20 ตอบกลับ

เเต่ละคนไม่เหมือนกันนะคะเเต่ก็ใกล้เคืองกันของเราหมดประมาณ 1 เดือน สักสัปดาห์ที่ 3 ก็เริ่มน้อยเเล้ว หมดจริงๆเลย 1 เดือน

แล้วแต่คนนะคะ เพื่อนสนิทเราเป็นเกือบปีค่ะ แต่ร่างกายปกติแข็งแรงดี

ท้องแรกคลอดเองประมาณ1อาทิตย์ ท้องสองผ่าคลอด1เดือนหมดจ้า

บ้านนี้ผ่าคลอด​ มานานมากเลยจ้าา​ 3-4​ เดือนเลยจ้า

VIP Member

บ้านนี้ผ่าคลอดหมดตอน2เดือนค่ะ แล้วเเต่คนนะคะ

บ้านนี้น้ำคาวปลาหมดตอนหลังคลอด1เดือนพอดีจ้า

ของเรามาแบบดระปริบกระป่อย ปกติไหมคะ ผ่าคลอด

ขอบคุนคะ

จะ 1 เดือนแล้วยังไม่หายเลยค่ะบ้านนี้

แล้วแต่คนคะ​ เราก็ประมาณ20วันได้ถึงหมด

บ้านนี้20 วันยังไม่หมดเลยจ้า