63 ตอบกลับ

VIP Member

39+1 หมอบอกเปิด1เซนมา4วันแล้วยังไม่อะไรเลยค่ะ5555.

รอคลอดเหมือนกันค่ะ อยากคลอดมากตอนนี้

ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

บ้านนี้41+2ยังไม่แตกเรยจ้า กำหนด15ตุลา

ยังเลยคะ 30 ต.ค มีแต่อาการเจ็บหน่วงๆ

บ้านนี้39+6ไม่มีวี่แววว่าจะเกิดเรยจ้า

คงยังงั้นสิแม่

40 วีคแล้ว ยังเงียบกริบอยู่เลยจ้าแม่

บ้านนี้ 41 W แล้วค่ะไม่มีอาการอะไรเลย

ใกล้​จะแตกแล้วหรอบ้านนี้มีนา64แน่ะ

รออยู่เหมือนกันค่ะ เงียบอยู่เลยย

VIP Member

บ้านนี้ 40 w3 d แล้วยังเงียบอยู่เลยจ้า

อีกนานเลยสิแม่