63 ตอบกลับ

40+1 เริ่มมีอาการแล้วค่ะ เมื่อเช้าเจ็บท้องมากค่ะท้องเเข็ง. ปวดจนน้ำตาไหลเลยค่ะ บ้านนี้รอให้เจ็บสุดๆเเล้วค่อยไปรพ. มีมูกบ้างเเล้วค่ะเเต่ไม่มีเลือดปน

ยังเลยค่ะ 39+6แล้วกำหนดคลอด 25 ตุลานี้เอง แต่ยังไม่มีวี่แวว หรืออาการใดๆเลยค่ะ อยากแตกแล้วอยากให้พ่อเขาได้เจอหน้าก่อนไปทหาร😓😓

39+3ปากมดลูกเปิด1เซนแล้วตอนสายมีเมือกสีน้ำตาลอ่อนออกมาแล้วแต่ยังไม่ปวดท้องค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะตอนเช้ามีเมือกสีน้ำตาลอ่อนแต่ไม่ปวดท้องเลย

กำหนดวันเดียวกันเลยคะแม่ บ้านนี้ก็เงียบเหมือนกันเลยคะ อยากแตกมาก5555

40+5ยังเงียบอยู่เลยแม่ พรุ่งนี้หมอนัดกระตุ้น ถ้าไม่มีอาการไร นัดผ่าจ้า

บ้านนี้แตกแล้วจร้า กำหนด22ตุลา ผ่าคลอดวันที่15ตุลาคมจร้า 39วีคเต็มจร้า

39+4ยังนิ่งอยูเหมือนกันเลยคะไม่มีอาการเจ็บท้องเลย

39+3ปากมดลูกเปิด1เซนตั้งแต่3วันที่แล้วตอนนี้ยังเงียบยุเลยค่ะ

อีกไม่นานหรอกจ้า 😊

39+2ตอนนี้ปากมดลูกเปิด1เซนแร้วค่ะปวดท้องตลอดเวลาค่ะตอนนี้

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

แตกแล้วคร้าบบบ!! 17 วันแล้ว กำหนด 17 ตุลา นัดผ่า 7 ตุลาครับ