39 ตอบกลับ

เราบำรุง ไข่ นม ทุกวัน และใช้ที่ตรวจไข่ตกค่ะ ติดเลย

อย่าเครียด ทำตัวให้มีความสุข กินอิ่ม นอนหลับค่ะ

บ้านนี้กินโฟลิคพร้อมกับใช้แอปนับวันไข่ตกค่ะ

บ้านนี้ก็เหมือนกันคะแม่ สู้ๆไปพร้อมๆกันนะคะ

VIP Member

บ้านนี้รอมาสองปีกว่าค่า เป็นกำลังใจให้นะคะ

ต้องมีสักวันคับ สู้ๆๆๆคับเป็นกำลังใจให้คับ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ เดี๋ยว​น้อง​ก็​มา​ค่ะ​

ลุ้นตลอดเลยเหมือนกันค่ะ กินแห้วตลอดเลย

นับวันตกไข่ไหมค่ะ เรานับครั้งแรกติดเลย

สู้ๆนะคะของแม่บ้านนี้6ปีถึงมีน้องคะ