39 ตอบกลับ

แนะนำให้คุณแม่ทานโฟลิคนะคะส่วนคุณพ่อให้กินซิงค์กินไข่ต้มนมอัลม่อน กล้วยน้ำหว้า ของบำรุงสักเดือนแล้วนับวันไข่ตกรับรองมาชัวร์ค่ะ บ้านนีกว่าจะติดไปหาคุณหมอ คุณหมอแนะนำพร้อมนับวันไข่ตกให้ น้องมาแล้วค่ะ 15wแล้วหลังจากปล่อยมาเกิอยปี เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ บ้านนี้ก็หลายปีเลย บำรุงจนเลิกบำรุง สุดท้าย ไม่หวังแล้ว ใช้ชีวิตปกติ สุดท้ายน้องก็มาเองค่ะ

บ้านตรวจทุกเดือนจนท้อแล้วค่ะ​ ยาบำรุงอะไรที่ว่าดี​ ที่ว่าทำให้ท้องทานมาเยอะเหมือนกัน​ น้องก็ไม่มาสักทีค่ะ​ 😢

สู้ๆๆ ค่าขอให้น้องมาไวไวนะค่า นับวันตกไข่ ออกกำลังกาย ทานอาหารที่มีประโยชน์ รับรองมาแน่นอนนนน 👍🏻👍🏻👍🏻

บ้านนี้7ปีค่ะคนโต10ขวบเเล้วคร้ามากินยาบำรุงเเล้วก็ใน้องค่ะแค่3เดือนก็ติดน้องเลยค่ะ

สู้ๆนะคะ บ้านนี้รอมา2ปีกว่าค่ะ กว่าจะขึ้น2ขีด แนะนำให้กินโฟลิคค่ะ

บำรุงเยอะๆค่ะ นี้ทานสมุนไพรบ้านคุณตา 2 กล่องใหญ่ มาเลย สมใจเลยค่ะ

สู้ๆค่ะ รุ่นพี่ที่ทำงานปล่อยมา 3 ปี ป่านนี้ยังไม่ติดเลยค่ะ555555

ลองใช้แอพนับวันไข่ตกดูนะคะ ขอให้เจ้าตัวเล็กมาไว ๆ นะคะ สู้ ๆ

อย่าเครียด มีความสุข ทานอิ่ม นอนหลับ นับวันไข่ตก นะคะ