41 ตอบกลับ

บ้านนี้ไปคลอดวันที่3พ.ย ติดโควิดแต่ออกลุกมาไม่เป้นไรค่ะ

จิ๊บน้ำขิงบ่อยๆๆค่ะแม่ สู้ๆๆๆเดี๋ยวก็หายค่ะ

ติดโควิดพึ่งหายค่ะ กินยาพาราอย่างเดียวเลย

กักตัวรักษาตามอาการค่ะ จนครบ ลูกไม่ติดค่ะ

35 w เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่กำลังมาหาหมอค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ 24w ตรวจเจอเมื่อวานค่ะ😂😂

กินแค่พาราค่ะแม่ บ้านนี้ก็ติก3วันหาย

กินได้แต่พารานะคะ ใช้เจลลดไข้ได้คะ

แม่ต้องไม่เครียดนะคะ กินพาราได้ค่ะ

กินพารา ( กินน้ำขิง น้ำอุ่น เยอะค่ะ)