198 ตอบกลับ

ข้อ 1 ค่ะ ถึงจะกลับมาดีกันแล้วแต่ความไว้ใจคงไม่เหมือนเดิม

เลือกข้อ2 แต่ยังไม่เลิกก็ต้องเลือกเดินออกมา เลือกข้อ1

VIP Member

ด่าให้ยับ เอาให้ไม่ได้เกิดทั้งคู่ แล้วเลิกค่ะ

1 เพิ่มเติม คุณพ่อไม่มีสิทธิ์อะไรในตัวลูกค่ะ

1 เลิกไปเลย และเขาจะไม่มีสิทธิ์ในตัวลูกด้วย

1.(ตอนนี้เลิกแล้ว เลี้ยงลูกคนเดียวพอร่ะ)

เลิกคะ ก่อนเลิกจะจัดชุดใหญ่ก่อนคะ😆

เลิกเลย ไม่เอาทำสามีต่อไปแล้ว สกปรก

ทำข้อ 2 ก่อนพอเสร็จ ก็ต่อด้วยข้อ 1 ค่ะ

เลิกค่ะ มีครั้งแรกต้องมีครั้งต่อไป