23 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกคนแรกชาย ท้องสองก้อได้แฝดชายแต่ก้อมีความสุข

บ้านนี้เหมือนกันคะคนที่3ใกล้คลอดแล้วผู้ชายเหมือนเดิม

บ้านนี้3สาวค่ะ กำลังลุ้นลูกชายท้องที่4 เพิ่ง6+5 เองค่ะ

VIP Member

555 ดีใจด้วยค่า มีสัก 11 คนเลยได้ทั้งทีมฟุตบอล อิอิ

บ้านนี้ก็ชาย 3 ค่ะ คนสุดท้องจะคลอดตุลานี้ค่ะ

สนุกดีจ้า ได้ลูกชาย บ้านครึกครื้นดี

บ้านนี้ได้3ชายค่ะจะคลอดสิงหานี้แลว

บ้านนี้4สาวค่ะ กำหนดคลอด ส.ค สาวคนที่4

บ้านนี้มี3สาวแล้วค่ะแม่ ตอนนี้ท้องคนที่4เพิ่ง6+6เองค่ะ ตื่นเต้นมาก ลุ้นว่าจะชายหรือหญิง ลึกๆอยากได้ชายชักคนนึง แต่ถ้ามาลูกสาวก็รักเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็ 3 หนุ่มค่ะ อีกคน 35วีค+4

บ้านนี้ก็ชายจ้า ลูกคนแรก