8 ตอบกลับ

ปวดมากค่ะแม่ บ้านนี้ปากมดลูกเปิด6เซน แล้วมีอาการอยากเบ่ง เปิดแค่6เซน บ้านนี้คือนอนไม่อยู่สุกแล้วค่ะ สรุปได้ผ่า เพราะเหมือนน้องอาการไม่ดี เจ็บสองต่อไปเลยค่ะแม่ แต่ก็ไม่ต้องกังวนค่ะแม่ ความเจ็บแต่ละคนไม่เท่ากัน บางคนทนไหวบางคนก็ทนไม่ไหว สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะแม่🥺❤️

ขอบคุณนะคะแม่ สู้เพื่อเจ้าก้อนอยากเห็นหน้าแล้วว

ถ้าโดนยาเร่งปวดมากค่ะ ปวดกว่ารอคลอดปกติเท่าตัวเลยค่ะ เพิ่งคลอดมาเมื่อวันที่22ที่ผ่านมาค่ะ ตอนท้องแรกรอคลอดเอง เจ็บน้อยกว่าค่ะ

เจ็บมากแต่ไม่นานค่ะ ของเราเปิด2เซน โดนยาเร่ง ไม่ถึงชั่วโมงคลอดค่ะ

บ้านนี้39+4 เงียบกริบ รอหมอกระตุ้นวันที่7 แม่อยากเห็นหน้าแล้ว ค่ะแข็งแรงๆๆ นะค่ะ คลอดง่ายๆๆ

ขอบคุณค่ะแม่ เช่นกันนะคะ ❤️

39+5 เท่ากันเลยค่ะ นัดเร่งคลอดวันที่ 7 นี้

เค้าจะโดนพรุ่งนี้แล้วแม่

VIP Member

ไม่เจ็บเลยค่ะ แต่ว่าจะคลอดเร็วขึ้น

ตื่นเต้นมากค่ะแม่

เจบค่ะเจบตอนเร่งค่ะ

เจบแต่ทนได้ยุครับ

เจ็บตอนโดนยาเร่งค่ะ

มันจะเจ็บถี่มากกว่าเดิมค่ะ แม่บ้านนี้เจ็บสองเท่าโดนยาเร่งแล้วปากมดลูกไม่เปิดเลยได้ผ่าค่ะ

อยากโดนเร่งแล้วค่ะ

ยินดีด้วยน้าา แข็งแรงทั้งแม่และน้องน้าา