4 ตอบกลับ

ของเราแบบนี้เลยค่ะแท้งตอน9weekผ่านมา8เดือนแล้วหมอให้พัก3เดือนมีต่อได้เลย..ปัจจุบันท้อง4เดือนแล้วค่ะท้องแรก1ขวบ7เดือนท้อง2แท้งท้อง3อยู่ในท้อง4เดือนแล้วค่ะ..สู้ๆนะคะคุณแม่.เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ

ขอสอบถามผู้รุ้หน่อยคะ พึ่งคลอดลูกได้3เดือนกว่าๆ วันนี้มีก้อนแบบนี้ออกมาจากช่องคลอด มันคืออะไรคะ

เราเป็นแบบนี้สรุปแท้งสมบูรณ์เมื่อปีที่แล้วหลังจากนั้นก็ชื้อโฟลิคมากินเองตอนนี้ใกล้คลอดแล้วค่ะ

เอาใจช่วยคุณแม่นะค่ะ

VIP Member

คุณแม่เบลอภาพด้วยค่ะ 😱 แล้วรีบปรึกษาหมอด่วนเลยจ้า เลือดออกแบบนี้อันตรายค่ะ ให้หมอเช็คให้ค่ะ

ทิ้งไปแล้วคะเหลือแต่รูป😭😭