40 ตอบกลับ

ดีใจด้วยค่ะดีจังเลยค่ะท้องทีเดียวได้น้อง2คนเลยค่ะ

แอบหวั่นๆอยู่คะ ท้องแฝดเช่นกัน เพิ่งได้13วีค แฝดแท้

❤️✌🏻เช่นกันค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่​ ขอให้น้อวแข็งแรงสมบูรณ์จ้า

ขอถามเป็นความรู้คะ ครรภ์เป็นพิษเกิดจากอะไรคะ

หมอบอกว่า เป็นอาการของคนท้องคือ จะมีเท้าบวม หน้าบวม เกล็ดเลือดต่ำ ความดันสูง ฉี่มีโปรตีนทะลัก ประมาณนี้ค่ะ ส่วนสาเหตุไม่ทราบเหมือนกันค่ะ

ขอดูทอ้งหน่อยได้ไหมค่ะว่าเป็นแบบใหนท้องแฝด

แม่ใส่รูปลงไปไม่ได้ค่ะ งง เหมือนกันไม่เคยทำได้เลยค่ะ

ยินดีด้วยจ้า กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย

แฝดเหมือนกันจ้าแต่เป็นแฝดเทียม😘😘😘

ดีใจด้วยค่ะแม่ แข็งแรงปลอดภัยนะคะ

อยากได้แฝดมั้งจังเลยค่ะ 🥰🥰

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยคร้า