2 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่ทางนี้อายุครรภ์7สัปดาห์ ตอนแรกมีเลือดเหมือนประจำเดือน ผ่านมาสักพัก มีลิ่มเลือดไหลออกมาเยอะมากเป็นก้อนๆเลย เลยรีบไป รพ หมอก็ซาวดูเจอแต่ถุงการตั้งครรภ์ไม่เจอตัวเด็ก ผ่านมาไม่ถึงชม.หมอให้นอนพักเราเลยไปเปลี่ยนผ้าอนามัย เจออะไรไม่รู้คล้ายๆไส้ปลาหลุดออกมาเลยให้หมอดู หมอบอกว่าเป็นถุงการตั้งครรภ์เราพาเราไปซาวดูอีกรอบ ก็ไม่เจออะไรแล้ว น้องจากไปแล้วจริงๆ ยังไงก็ไม่หมอตรวจดูอีกรอบนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

หาหมอด่วนค่ะแม่