52 ตอบกลับ

หมอกระตุ้นปากมดลูกตอนกี่วิคค่ะวันที่8นี้หมอนัดอายุครรภ์34+6ค่ะ

เพิ่งโดนกระตุ้นวันนี้ค่ะ39+5 ท้องแรกหมอกระตุ้นตั้งแต่38+2

เจ็บไหมค่ะบ้านนี้39+4กลัวโดนกระตุ้นเหมือนกันน้องยังไม่ยอมออกมา

เหมือนกันค่ะ โดนกระตุ้นเมื่อเช้าค่ะ ตอน1ทุ่มมีมูกป่นเลือด

แนะนำไปดีกว่าค่ะเผื่อความปลอดภัยทั่งลูกและแม่ค่ะ.....

กระตุ้นปากมดลุกเจ็บไม่ค่ะ..ท้องแรกด้วยค่ะกล้วๆ

บ้านนี้ก็โดนกระตุ้นเหมือนกันค่ะ ตกเย็นมามีมูกเลือดออก

ปกติคะแต่ถ้าออกมาแบบลิ้มเลือดก่อนคะถึงจะใกล้คลอดคะ

วันนี้40+1กระตุ้นเมื่อวานตอนเย้น ยังไม่คลอดค่ะ

วิธีการกระตุ้นของคุณหมอเขาทำยังไงคะ

มีมูกออกแบบนี้ไปหาหมอเลยดีมั่ยค่ะ39+3w