39+1

เมื่อวันก่อนไปหาหมอมา แล้วคุณหมอตรวจภายในให้ หลังจากนั้นก็เหมือนจะมีเลือดซึมจางๆติด กกน.คิดว่าเป็นผลมาจากการที่คุณหมอตรวจภายใน เพราะตอนตรวจคุณหมอล้วงเจ็บมากTT หลังจากนั้นก็เริ่มมี มูกติดเลือด ปนกันออกมาค่ะเวลาเข้าห้องน้ำ แต่ไม่ใช่ทุกครั้ง มีกลิ่นคาวหน่อยๆ แล้วก็จะปวดที่ท้องน้อยมาก ท้องเเข็งโป้กเลยค่ะ เป็นแปปนึงก็หาย เป็นๆหายๆ แต่ยังไม่มีน้ำไหล แบบนี้ควรไปโรงพยาบาลเลยดีไหมค่ะ จริงๆแล้วอยากไปแล้วชัวร์เลย ไม่อยากไปแล้วกลับ? อยากเจอน้องเเย้ว

39+1
13 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เตรียมคลอดเลยจ้าแม่