13 ตอบกลับ

ที่จริงมีที่เช้ดแล้วติดมามีเยอะกว่านี้ แต่กลัวว่าจะน่าเกลียดเกินไปเลย ถ่ายที่เช้ดอันที่สองมาให้ดูค่ะ

คลอดยังค่ะแม่ มีอะไรกับแฟนทำให้ปากมดลูกเปิดค่ะแต่ไม่รุ้จะเปิดมากเปิดน้อย ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้ให้พ่อตามมีอาการหน่วงบ่อยแต่ไม่มีมูกไม่มีอาการใดๆยอมนางเลยให้นางเลือกวันเองเลย

ยังนอนท้องป่องอยู่เลยค่าา555 ใช้อิพ่อก็ไม่ได้ผล แถมน้องก็ยังดิ้นเก่งเหมือนเดิม

ไม่ได้ไปค่ะ เพราะน้องยังดิ้นปกติและผ่านไปหลายชั่วโมงก้ยังไม่อาการเจ้บท้องใดๆ

น้องยังดิ้นดีปกติไหมคะแม่ถ้าท้องปั้นแข็งน้องไม่ดิ้นรีบไปหาหมอนะคะ

เรามีอะไรกับแฟนตอน37ตอนนี้38แล้วน้องก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ไปหาหมอได้เลยค่ะแม่ ทางนี้37+5ยังเงียบกริบอยู่เลย😆

ใช้วิธีนี้ได้จริงไหมคะ 37+3แล้วอยากแตกแล้วอึดอัดมาก

จริงค่ะ เราคลอดคนเเรกตอน37+2 มีอะไรกับแฟน ตก3ทุ่มน้ำคร่ำเเตก เข่งคลอด2ทีเพราะหัวน้องออกมาแล้ว

บ้านนี้37+6เหมือนกันค่ะให้พ่อตามก็ยังเงียบ

TapFluencer

อัพเดทด้วยนะคะ คุณแม่🥹