40 ตอบกลับ

VIP Member

20 วันแล้วค่ะ กินบ่อย กินจุ แหวะนมบ่อย นอนน้อย งอแง😊แสบแต่เด็กเลยจ้า

ผมกูเกิ้ล 1เดือน4วัน กินนมแม่เก่งมากๆ คับ หนัก 5 โลแล้ว 😊😂

27 วันค้ะ เริ่มรุ้เยอะ ติดเล่น นอนเเต่กลางวันกลางคืนใม่นอน

เหนื่อยเเต่มีความสุขค้ะ

VIP Member

1m 4dคับผม 🥰❤กินเก่ง เริ่มอ้อ แอ้ อยากคุยด้วยแล้วงับ

ผม24วันค้าบบ...เริ่มอ้อเเอ้นอนเป้นเวลาแล้วค้าบ

น้องอาเธอร์ 20วันแล้วคับ กินนมเก่งมากๆ

น้องมารีญา 21 วันค่ะ นอนอย่างเดียวเลย

เป็นแบบที่เห็นเลยค่ะแม่ นอนเก่ง😂😂

หนู 25 วันแล้วค่ะ อยากคว่ำแล้วค่ะ🥰🥰

27วันแล้วค่ะ เริ่มมองเห็นแล้ว