22 ตอบกลับ

TapFluencer

ขอให้ได้นะคะตอนนี้แย่มากค่ะ ขายของไม่ได้เลยไม่มีลูกค้าเลยค่ะ

ขอให้ได้รับรางวัลด้วยเถอะ 34+4 วีคแร้วยังไม่ได้เตรียมของเรย

ขอให้ได้นะค่ะ เพราะว่ายังไม่ได้เตรียมของอะไรให้เลย

ทำแล้วค่ะขอให้ได้นะคะเพราะไม่มีตังจ่ายค่ายาเลยค่ะ

ขอห้ด้คะตอนนี้ม่มีเงินเก้บซื้อของเตรียม​ไว้เรย

ทำแบบสอบถามแร้วขอรางวัลสำหรับปีใหม่นี้ด้วยเถอะ

ขอให้ได้ไม่มีรายได้มีลูก3คนกำลังคลอดอีกคน🙏🙏

ขอให้ได้รางวัลเถอะค่ะ จะไปซื้อนมให้ลูก

VIP Member

ขอให้ได้ค่ะ จะซื้อนมและแพมเพิสให้ลูก

ขอให้ได้คะไกลครอดแล้วคะ