ผ้าอ้อมสำเร็จรูป/แพมเพิร์ส ภาคต่อจาก 14/03/20 #1

เพิ่มเติม ณ 02/04/20 #1 ทดลองของใหม่ ยี่ห้อใหม่ โวลเบบี้ Vowbaby ยี่ห้อไม่คุ้นหู แต่หาดูและสั่งได้ที่แอพสีส้มๆ นะคะ ที่ใช้อยู่ตอนนี้เป็นห่อสีขาว ขนาด L แผ่นบางมากๆ อันนี้ชอบค่ะ แต่การซึมซับก็ถือว่าดีพอสมควร ความยาวก็พอๆ กับกูน ไม่มีล้นหลัง ขอบขา 2 ชั้น แต่บางครั้งระเบิดลงก็มีล้นขอบขานะคะ ไม่มีเทปม้วนทิ้ง แต่ขอบเอวทำสุดหล่อเอวแดงเหมือนกับกูนเลยทีเดียว ? เหมาะสำหรับใช้กลางวันเท่านั้น และเหมาะกับแม่ๆ ที่เปลี่ยนแพมเพิร์สให้ลูกน้อยบ่อยๆ (ไม่เกิน 4 ชม.) ส่วนราคาก็ถูกมาก ตามคุณภาพสินค้า (คหสต. นะคะ) ราคามีขึ้นๆ ลงๆ บ่อย จัดโปรก็บ่อย แม่ๆ คนไหนอยากลองก็จดๆ จ้องๆ ดูในแอพสีส้มๆ นะคะ โดยรวมให้ ⭐⭐⭐ 1/2 สำหรับรุ่นนี้ ยุคนี้ยุคประหยัด ยี่ห้อนี้ก็เป็นทางเลือกที่ดีได้นะคะแม่ๆ

1 ตอบกลับ

VIP Member

ยี่ห้อนี้เราใช้ห่อสีเขียวอยู่ค่ะ ส่วนใหญ่เราจะใส่นอนกลางคืน

ขอบคุณค่ะแม่🥰