50 ตอบกลับ

555?คุณเเม่บ้านนี้ก็เเตกลายค่ะครีมไหนว่าดีคุณเเม่ใช้หมด เเทบอาบเลยค่ะทาวันนึง3-4 รอบค่ะสุดท้าย เอาไม่อยู่ค่ะเพราะท้องใหญ่มาก ตอนนี้ลายเต็มเลยค่ะ???555 คุณเเม่อายุครรภ์ 40 สัปดาห์เเล้วค่ะยังเงียบอยู่เลยไม่มีอาการปวดท้องหรือน้ำเดินเลยค่ะน้องดิ้นเก่งค่ะ คุณเเม่อยากเห็นหน้าละ? กำหนดคลอด 23 ม.ค. วันนี้ค่ะคลอดธรรมชาติ

???✌️✌️

ท้องไม่แตกไปแตกที่ก้นกับสะโพกคะ​ ถือว่าลูกยังใจดีกับแม่บ้างที่ไม่มาแตกที่ท้อง? (อันนี้แม่พึ่งแตกตอน8เดือนคะ)​

บ้านนี้นึกว่ารอดแล้ว มาตายตอนแปดเดือนเหมือนกันคะ แต่แแตกไม่เยอะ ไม่สังเกตก้ไม่ค่อยเห็นคะ??

ท้องแรกเริ่มแตกตอน8เดือนแต่ไม่เยอะค่ะ ท้อง2เพิ่งไตรมาสแรกรอลุ้นเหมือนกันค่ะ???

แตกตั้งแต่ท้องแรกเลยค้าแตกดำด้วยไม่เกานะคะเพราะไม่คันเค้าบอกว่าท้องหนาเลยแตก

VIP Member

กำหนด16กพ.เหมือนกันจ้าา แต่ไม่แตกเลยมีแค่ตรงต้นขานิ้ดดดเดียวเหมือนรอยข่วนๆ ?

แตกลายตอนแปดเดือนเหมือนกันค่ะ คลอดแล้ว ก็ยังลายอยู่55555 ไม่รู้จะแก้ยังไงแล้วค่ะ

อีก4วันครบ8เดือน ไม่แตกลายเลยค่ะ แอบกังวลเหมือนกันกลัวจะไปแตกตอนก่อนคลอด?

บ้านนี้ก็แตกตอน8เดือนค่ะ กำหนดคลอด14ก.พค่ะ ท้องใหญ่มากค่ะแต่ไม่แฝด?

8เดือนกว่าๆ ยังไม่แตกลายค่ะ แต่ก็แอบหวั่นๆๆกลัวจะแตกลายใกล้คลอด