41 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอดตอน17Wค่ะ พอ18Wดิ้นจนพุงกระเพื่อมเลยค่ะ ดิ้นเก่งดิ้นบ่อยมาก

นี้5เดือนดิ้นแล้วแล้วหน้าท้องแต่ละคนนะค่ะแม่บางทีก็เหมือนน้องตอด

น้องเริ่มดิ้นเก่งมากตั้งแต่3เดือนกว่าค่ะตอนนี้ท้องได้21wค่ะ

ดิ้นตั้งแต่18วีคตอนนี้20วีคดิ้นนานๆครั้งจิตตกเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้21w ยังไม่ดิ้นเหมือนกันค่ะ แค่ตอดบ้างนิดหน่อยค่ะ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ 5เดือน น้องแค่ตอดแต่ไม่บ่อยค่ะ

5เดือนกว่าแล้ว น้องดิ้นเก่ง ดิ้นเวลาเดิมทุกวันเลย

5เดือนเหทือนกันค่ะยังไม่ดิ้น แค่มีตอดนิดๆ

บ้านนี้กำลังเริ่มดิ้นค่ะ แม่ฝากครรภ์ยังคะ

TapFluencer

บ้านนี้ตอด18+2เริ่มดิ้น23+1ค่ะดิ้นจนไม่ได้นอน