27 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ ไปตรวจที่โรงพยาบาลซ้ำอีกก็ได้ค่ะ ผลออกมาว่าท้องก็ฝากครรภ์วันนั้นเลยค่ะ คุณหมอจะได้ซาวด์ดูว่ายังเป็นถุงตั้งครรภ์หรือเจอตัวเด็กแล้ว ส่วนเราไปฝากครั้งแรกตอน 7w เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ ไปครั้งที่ 2 ตอน 8w เจอตัวเด็กและได้ยินเสียงหัวใจ ปัจจุบัน 10w แล้วค่ะ

VIP Member

บ้านก่อนท้องพ่อฝันว่าเด็กผู้ชายมาขออยู่ด้วย ตอนแม่ท้องฝันว่าจับแหวนทองใส่มือเองคะ #ลูกสาวจ้า

จริงๆไม่เกี่ยวกับความฝันนะคะ บ้านนี้ฝันว่าได่แหวนเพชร ได้ลูกสาวค่ะ บางคนฝันแบบนี้ได้ลูกชาย

หน้าจะได้ผู้หญิงค่ะตอนท้องเเรกก้อฝันเหมือนกันว่าได้ใส่เพรชพลอย น้องออกมาเป็นผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้สามีฝันว่าซื้อสร้อยทอง1บาทมาใส่ที่คอคะแล้วก้ฝันว่าแม่เอาเด็กมาให้คะ ได้ลูกสาวคะ

ผู้หญิงหรือผู้ชายไม่เกี่ยวกับฝันค่ะถ้าอยากรู้ต้องซาวอย่างเดียว

ยินดีด้วยค่ะ ไปฝากครรภ์ได้เลยค่ะ ถือที่ตรวจอันนี้ไปด้วย

ตอนเราท้องลูกคนที่2เราก็ฝันว่าได้แหวนเพชรนะลูกสาวจร้า

VIP Member

ความฝันใม่น่าเกี่ยวน้ะค้ะ บ้านนี้ใม่เคยฝันอะใรเลยค้ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ ส่วนตัวก่อนท้องไม่ฝันไรเลยได้ผู้ชายจ้า