96 ตอบกลับ

บ้าานี้เข้าเดือนที่ 4 แต่แม่น้ำหนักลง แต่ไปใหญ่ที่ท้องเฉยเลยคะ ท้องแรก

บ้านนี้ ตอน3เดือนนึกว่า5เดือน ^^^ตแนนี้6เดือน เหมือน7-8เดือน เดินลำบากเลยย

พยายามคุม นน ค่ะ ระวังเบาหวานนะคะ ปรกติ สี่เดือนเด็กยังไม่ถึงโลเลยค่ะ

บ้านนี้ 8 เดือน เล็กกว่าแม่เนอะเลยค่ะ แต่น้องน้ำหนักตามเกณฑ์หมอบอก😅

เท่าคุณแม่บ้านนี้เลย คุณแม่บ้านนี้จะ 8 เดือนแล้วคะ ท้องเท่านี้แหล่ะ

บ้านนี้ 4 เดือนยังไม่ออกมากเลยค้ะ มาออกตอน 6 เดือน แต่ก้อไม่ใหญ่มาก

4เดือนยังแบนราบยุเลยค่ะ ท้องพึ่งจะมาออกตอน5เดือนกว่าเกือบ6เดือน

นิวเป้นคน ท้องใหญ่เพราะไม่แพ้เลย กินได้ทุกอย่างที่อยากกินคะ✌🏼

บ้านนี้จะ 5 เดือนแล้วค่ะยังไม่มีใครรู้เลยว่าท้องท้องไม่ออกเลย

บ้านนี้ท้อง2 5เดือนแล้วท้องไม่ออกเลย อยากท้องใหญ่ๆบ้างจังเลย