46 ตอบกลับ

6w3d เหมือนกันจ้าแม่ ตอนซาวด์ดูเจอน้องน้ำตาจะไหลดีใจมากๆๆจ้า

6w มีหัวใจแล้วเต้นแรงด้วย...ท้องแรกตื่นเต้นมากค่ะ❤️❤️

ท้องแรก ตอนท้องได้2เดือน แต่ตอนนี้9เดือนแร้ว ใกล้คลอดแล้ว

ท้องสองหมอบอก จะไวกว่าท้องแรกจ้าแม่ 🤩ยินดีด้วยนะคะ

ของเรา5วีค5วัน หัวใจกระพริบๆ ตื้นตันมากค่ะตอนนั้น

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งครอบครัวเลยจ้า

เต้นเเบบไหนคะของเราคุนหมอเขียนลงสมุดให้ค่ะ

8w2d ค่ะ(ท้องสอง)​ ตอนนี้ได้9w5d แล้วจ้า😊😊

ซาวฟังเสียงหัวใจตอน 9w5d จ้า ตอนนี้36+6แล้วจ้ะ 😊

บ้านนี้ไปซาวด์ตอน7+6วีค เสียงหัวใจแรงมาก