29 ตอบกลับ

ของบ้านนี้ผู้หญิงมา3คนแล้วคนที่4หมอซาวไข่เท่าลูกมะพร้าวเลยค่ะแม่🤣

หมอบอกเหมื่อนกันค่ะว่าจะได้เพศชายแต่ไม่เห็นเพศแต่หมอเดาไว้ก่อน

ตั้งแต่​ท้องซาวด์​2ครั้ง9สัปดาห์​กับ16สัปดาห์​ยังไม่รู้​เลยค่ะ

ซาวหมอบอกผู้ชายเหมือนกันค่ะ..แต่รอผลเจาะน้ำคร่ำอีกทีค่ะ

คนที่เจาะเลือดดูเด็กดาวคะ ถ้าผลออกมาเสี่ยงสูงหมอก็ส่งเจาะน้ำค่ำ

ตอน13วีค คุณหมอซาวดูบอกผช แต่ผลnipt testออกมาเปนผญค่ะ

แบบนี้ล่ะค่ะญ/ช 5 เดือนแล้วค่ะ รู้ยังค่ะเพศ

มีญาติหมอซาวด์บอก ผญ จนคลอดออกมาเป็น ผช ค่ะ

VIP Member

ไข่โพล่ออกมาขนาดนี้ไม่น่าจะหญิงแล้วนะคะ

🤣🤣🤣❤

โด่ขนาดนี้แล้ว คงไม่พลิกโผแล้วแม่😂😂

🤣🤣🤣🤣

ถ้าอยากได้ความแน่นอนรอสัก20-21wไหมค่ะ