123 ตอบกลับ

บ้านนี้รู้ตอน24วีคค่ะ ก่อนหน้านั้นน้องไม่เปิดให้ดู

13+5เเม่ก็เเอบลุ้นเหมือนกันค่ะหมอนัด2เมษานี้ค่ะ,❤

VIP Member

บ้านนี้ 14 สัปดาห์ 3 วัน หมอยังไม่ได้ซาวด์ให้ดูเลย

ซาวด์ตอน 18 สัปดาห์หมอไม่บอกคะอยากรู้จะแย่แล้ว

เรารู้เพศจากการตรวจคัดกรอง Nice lite ช่วง12 week1 d จ้า

10w+3 ลุงหมอบอกชาย 70% เดียวรอซาวด์อีกทีก็ 14+1 ค่ะ

18w+3 ยังไม่รู้จร้ารอผลตรวจ NIPT จะได้รู้ละจร้า

VIP Member

บ้านนี้รู้ชัวๆตอน20 สัปดาห์ค่า ได้เพศหญิง

14 เหมือนกันคะ หมอบอกว่าน่าจะ ผชคะ

15 สัปดาห์ค่ะ ชูมังกรน้อยโชว์ชัดเจนมาก