108 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่ไวค่ะ บ้านนี้น้องก็เอาหัวลงตั้งแต่ช่วง 5-6 เดือน แล้วอยู่ท่านั้นจนถึงตอนนี้ค่ะ 37 วีคแล้ว

บ้านนี้​ 34​ ไม่กลับหัวเลยจ้า​ เตรียมผ่าคลอด​ ✌️✌️เพราะเคยผ่าแล้วก็ต้องผ่าจ้า

VIP Member

บ้านนี้ก็กลับหัวช่วงประมาณนี้ค่ะหมอบอกระวังคลอดก่อนกำหนดแค่นั้นค่ะ

บ้านนี้ไปหาหมอตอนช่วง 29w น้องกลับหัวลงข้างล่างแล้วค่ะ ปัจจุบัน 36w แล้วว

ของเราซาวด์เมื่อวานหมอบอกเด็กเอาหัวลง เรางงเลยพึ่ง19 สัปดาห์ 6วันเอง

ซาวด์ตอน16w หมอบอกว่าเด็กกลับหัวแล้ว งงมากเลยค่ะ ตอนนี้27w4dแล้วค่ะ

ถามแบบนี้ คือไม่เชื่อเชื่อหมอหรอกคะ บ้านนี้ก็กลับตั้งแต่ 31 w จ้า

ไม่ไวค่ะ เรากลับตั้งแต่26วีค ล่าสุดไปหาหมอ 30 วีค ก็ยังกลับหัวอยู่

ไม่​เชื่อ​หมอไปอีก​ หาข้อมูล​เยอะ​ๆค่ะ​บางคนกลับเร็ว​กว่านี้

33w ไม่ไวค่ะ บางคน 27w ก็กลับหัวแล้วค่ะ ส่วนบ้านนี้ลูกกลับหัว 31w ค่ะ