71 ตอบกลับ

3 กันยา ค่ะเตรียมไว้ทุกอย่างค่ะซักไว้ใส่ตะกร้าเตรียมเรียบร้อยทุกอย่างเลยค่ะ

3ก.ย.ซักผ้าอ้อมผ้าขนหนู​ไว้มั่งแล้วจร้าเหลือเสื้อผ้ายังเอฟอยู่เรื่อย😁😁

บ้านนี้เตรียมไว้แต่ยังไม่ได้ซักเลยค่ะเหลือของใช้เล็กน้อยไม่กี่อย่าง

บ้านนี้แม่แฟนยังไม่ให้เตรียมเลยจ้าา อยากขัดที่จะเตรียมแต่ก็ไม่กล้า

พึ่งซักวันนี้เลยค่ะ ไปชื้อชื้อมา เก็บซักทีเดียว ‼🤣อ่าวเยอะมากแม่55555

ว่าจะเตรียมค่ะ แต่แม่บอกว่าเค้าไม่ให้เตรียมไว้ เร้ยไม่กล้าเร้ยค่ะ

เตรียมได้ 80% แล้วค่ะ ผ้ารองฉี่มีความลายเดียวกับแม่บ้านนี้เลยค่ะ

ซักเสร็จแค่ผ้าอ้อมเองค่ะ แค่นี้ก็เริ่มเหนื่อยง่ายแล้ว😂

กันยาเหมือนกันค่ะ เกือบจะครบแล้วค่ะ เหลือไม่กี่อย่าง🥰🥰

25กันยาค่ะยังไม่เตรียมไรเลย555เพราะยังไม่รู้เพศน้องค่ะ😆😂