83 ตอบกลับ

กำหนด11ก.ย.ค่ะ.ช่วงนี้นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันค่ะ..ถ้ายืนนานๆก้อจะเจ็บขาตลอดเลยค่ะ

10กันยาจ้า ผู้หญิง เป็นเหมือรกันค่ะ ปวดไปทั้งตัว ท้องแข็งบ่อย นอนไม่ค่อยหลับค่ะ

บ้าน​นี้​กำห​นด​คลอด​27​กันยายน​เพศชาย​ค่ะ​ ดิ้นเก่งมากเลย ช่วงดึกยิ่งคึกค่ะ

23 กันยา เพศชายค่ะ ดิ้นเก่งมาก กลางคืนไม่ได้หลับได้นอนค่ะ ดิ้นทีจุกไปหมดเลยค่ะ 😍

23 ก.ย เหมือนกันค่ะ..แต่ผู้หญิง..ดิ้นเก่งเหมือนกัน

มีนอนไม่ค่อยหลับ นอนท่าไหนก็ไม่สบายตัว ได้เพศชายเหมือนกันจ้า คลอด 9 กันยายน

26กันยาเหมือนกันค่ะนอนไม่เตมอิ่มเลยปวดไปทั้งตัว😊😊เพศชายเหมือนกันค่ะ

28 กันยาค่ะเพศหญิง เป็นเหมือนกันค่ะเริ่มนอนไม่หลับปวดหน่วงๆตรงโหนกมากๆๆ

บ้านนี้9กันยาจร้า​ คุณเเม่เปิดเพลงโมสาสฟังนะคะช่วยหลับง่ายขึ้นเลยจร้า

อึดอัดมากเลยค่ะ บ้านนี้ 23 กันยา ลำบากสุดตอนลุกไปเข้าห้องน้ำนี่แหละค่ะ

17กย​ เป็นเหมือนกันค่ะนอนไม่ได้เลยปวดขาและหลังมากแต่ยังทำงานอยู่เลย