86 ตอบกลับ

อารมณ์เหมือนลมพิษ เราเคยเป็นตอนท้อง4เดือน ลองทาคารามายด์ดูนะ ช่วยได้.

เป็นเหมือนกันค่ะ แค่ลูบๆเอาถ้าไม่ไหวจริงๆทาคารามายด์ค่ะช่วยได้

ตอนนี้ก็กำลังเป็นอยู่เหมือนกันค่ะ ทั้งแสบทั้งคันมากๆเลยค่ะ😢

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ3-4วันแล้วเวลาหนาวๆจะขึ้น ถ้าร้อนจะหายคะ

บ้านนี้เป็นยุค่ะใช้ขมิ้นทาผื่นเริ่มยุบแร้วค่ะไม่คัน

เป็นเหมือนกันค่ะ คันมากอดเกาไม่ได้ ถลอกเเล้วเเสบมาก

VIP Member

เป็นค่ะ บ้านนี้แพ้อากาศผื่นแดงๆขึ้น คันมากเลยค่ะ

ลองทาขมิ้นดูค่ะ หรือไม่ก็ปรึกษาหมอค่ะไวที่สุด

เป็นเหมือนกันเลย ตอนนี้เราใช้แค่ครีมทา คันมาก

ลองเปลี่ยนน้ำยาซักผ้าค่ะ ลองใช้ของเด็กดูค่ะ