32 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็น เบาๆ คะแม่ ตอนนี้เริ่มหายคันแล้วคะ .... 🤣🤣🤣

เป็นเหมือนกันค่ะท้องแขนขาเกามันมาก ท้องแรกด้วย

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องได้3สัปดาห์แล้วค่ะ คันมาก😅

น่าจะแพ้ฮอร์โมนค่ะ บางคนก็บอกว่าแพ้รกลูกค่ะ

ฮอร์โมนตอนตั้งครรภ์ค่ะ ปกติจะขึ้นบริเวณท้อง

เป็นค่ะ ตอนนี้ก็ยังเป็นอยุ่ หมอให้ยาทามาค่ะ

ลมพิษ ภูมแพ้ ตอนตั้งครรภ์ พอคลอดละหายเลยค่ะ

เปนเหมือนกันคะ แม่อย่าเกานะ มันจะลาม

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตามแขนและขา ค่ะ

เป็นเหมือนกันเรยค่ะเริ้มเป็นอยู่😐