17 ตอบกลับ

เดี๋ยวน้องหายเองจ้าแม่รอหนองแตกเองแล้วค่อยใช้สำลีคัตเติ้ลบัตชุบแอลกอฮอเช็ดรอบๆนะค่ะเดี๋ยวก็แห้งไปเองค่ะ

ปลุกฝี วัคซีนค่ะ รอให้แตกเอง จร้า แตกแล้ว ใช้สำลีชุบน้ำอุ่นค่อยๆ เช้ด ค่ะ เดี่ยวก้แห้ง

เดี๋ยวก็หายนะครับ เขาจะหายเอง ลูกผมแตกไปเหมือนวานตอนนี้แห้งและ ลูกผม2M15D

ทีแขนหรือเปล่าค่ะเขาปลูกผีหรือเปล่าค่ะเพราะลูกก็เป็นเดียวกีหาย

VIP Member

ปลูกฝีใช้สำลีชุบน้ำต้มสุกเช็ดไม่ต้องบีบหรือแกะคะ

VIP Member

เดียวก็หายค่ะ ห้ามบีบห้าเจาะน่ะค่ะรอให้แตกเองค่ะ

เอาสำลีชุบน้ำอุ่นๆประคบให้ลูกก็ได้คะฝีจะหายเร็ว

เกิดจากการฉีดวัคซีนให้น้องคะ เดี๊ยวก็ดีขึ้นจร้า

เดี๋ยวก็หายไปเองค่ะ อย่าไปบีบไปแกะหรือเกานะค๊ะ

ที่บ้านนี้ก็เป็นค่ะเริ่มจะเป็นหนองแล้ว