9 ตอบกลับ

ไม่มีใครช่วยเหมือนกันไม่เคยถามใครค้นหาในกูเกิ้ลหาข้อมูลด้วยด้วยเองหมด ซักซื้อของเตรียมตั้งเเต่รู้เพศ5เดือนท9เดือนแล้วไม่ต้องกังวนอะไร ลากกระเป๋าไปคลอดอย่างเดียว

ใช้คะเห็นด้วยมาก ตนเป็นที่พึงเเห่งตน

VIP Member

ทางนี้ซักแล้วซักอีก2รอบแล้วค่ะ เอาที่เคยซักมาซักกับอันใหม่มาซักใหม่หมด ไว้แห้งแล้วก็จะเตรียมตะกร้าค่ะ 38+1

บ้านนี้ซักตอน34วีคค่ะ ตอนนี้37วีคเเล้ว ทำอะไรไม่ถูกเหมือนกันค่ะถามกูเกิลดูเอา

แม่บ้านนี้ซัก 35 วีค ตอนนี้ 37 วีค รีดเก็บใส่ตะกร้าเตรียมพร้อมแล้วจ้าแม่

TapFluencer

ซักตั่งเเต่32weekเเล้วค่า เเต่ตอนนี้39weekเจ้าของเสื้อผ้ายังอยู่ในท้อง😃🥹

36w1d เหมือนกันค่ะ ยังไม่ซักอะไรเลย แต่มีซื้อเตรียมไว้บ้างแล้วค่ะ

เริ่มซักตั้งแต่ 32 w แล้วค่า ตอนนี้ 37+3 จัดตระกร้าเรียบร้อย

ดีจังเลย คลอดง่ายๆ แข็งแรงๆนะคะคุณแม่

บ้านนี้ซักตอน 37+5 ค่ะ เพิ่งซักเลย 🤣🤣

บ้านนี้พร้อมหิ้วตั้งแต่ 33วีค 🤣