61 ตอบกลับ

VIP Member

แต่ละเคสไม่เหมือนกัน ให้หมอดูแล ปฏิบัติตามคำแนะนำหมอค่ะะ ไม่ต้องกังวล

ไม่ต้องเครียดค่ะแม่ หาหมอตามนัดน่าจะคลายกังวลให้ได้นะคะ สู้ๆค่ะแม่

บ้านนี้ก็40ค่ะแต่ไม่ได้ตรวจดาวค่ะตอนนี้ได้34wแล้วค่ะทำใจไห้สบายค่ะ

สู้นะคะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรง สุขภาพดีทั้งแม่และลูกค่ะ

ไม่ต้องกังวลเรยค่ะ เราก้คลอดตอนอายุ 40 น้องปกติ แข็งแรงมากๆ

VIP Member

ท้องได้ค่ะ​ ทำตามคำแนะนำของหมอนะคะ แล้วก็เจาะน้ำคร่ำค่ะ

อย่าเครียดค่ะ รุ่นพี่เราก้ท้องตอน40 ลูกแข็งแรงดีเลยค่ะ

อย่าเครียดคะ ท้อง 40 เหมือนกันคะ คลอดแล้วตอนอายุ 41 ปีพอดี

บ้านนี้ก็40คะ 9w6dเป็นเบาหวานด้วย แอบเครียดเหมือนกันจร้า

ขอบคุณมากๆนะคะ สำหรับกำลังใจจากแม่ๆทุกท่านเรย