29 ตอบกลับ

บ้าบอมากค่ะแม่ เอาที่พวกเค้าสบายใจค่ะ บ้านนี้ท้องมาออกตอน 5 เดือน

2 เดือน เพิ่งจะ 9 w เองค่ะ ท้องยังดูไม่ออกนะ ตัวอ่อนยังเล็กมาก แค่ 2 cm.

ไม่ต้องสนค่ะ บ้านนี้4กว่าเพิ่งออกนิดเดียว 2เดือนไม่ออกหรอกค่ะ

VIP Member

เพราะคนทักไม่เคยท้อง หรือ ไม่เคยมีผัวค่ะแม่ อย่าแคร์ค่ะ🤣

อย่าไปใส่ใจค่ะแม่ เปลืองอารมณ์เรา มีแรงก็ให้พูดกันไปค่ะ

VIP Member

ไม่ต้องคิดมาก​ ไม่ต้องใส่ใจคำพูดคนอื่นค่ะคุณแม่

คนถามก็เนอะ จะให้รีบออกไปไหน พึ่งจะ2เดือนเองง

อย่าไปคิดมากค่ะ ปล่อยเขาไปค่ะ ทำใจให้สงบ

พึ่ง2เดือนเองจ้า บ้านนี้ออกตอน5เดือนจ้า

ท้องเราก็ไม่ออก มาออกช่วงเดือนที่6คะ