181 ตอบกลับ

รูปคู่กับพ่อน้องไอริณตอนนั้น11เดือนตอนนี้1ขวบ20วันแล้วค่ะ

น้องอลินดา 11 เดือน 24 วัน ถ่ายกับคุณพ่อยามเย็น ออกกำลังกายคะ

รูปคู่น้องไอเดียร์กะพ่อของเขาค่ะ น้องได้3เดือน18วันค่ะ

ตอนได้10กว่าวันค่ะ ตอนนี้น้องได้6เดือน20วันแล้วค้ะ😊💖

สุดๆล่ะคนนี้ หน้าเหมือนแม่จิง แต่นิสัยพ่อหมดเปลือก

เด็กน้อยติดพ่อ แย่งกันเก็กหล่อใหญ่เลย Navy 4 เดือน 24 วัน

VIP Member

เกิดเมื่อ19สิงหาคม 2564 ตอนนี้น้องได้3เดือนกว่าแล้วจ้า

น้องภาคินกับขุนนพ่อค่ะตัวติดกันยิ่งกะปลาท่องโก๋

VIP Member

รูปคู่ที่พูดได้ค่ะ 5555 พ่อยังไม่รู้ชะตากรรม 😂🤣😂

อิพ่อชอบกลับดึก พ่อกลับบ้านปุ๊ปไอรินตื่นรอ😑😁