108 ตอบกลับ

ฉีดแล้วค่ะ1เข็มAstraZenecaตอนอายุครรภ์33+4จร้วันที่13สค อาการหลังฉีดไม่มีไข้ปวดบริเวณที่ฉีดนิดเดียวจร้เข็ม2วันที่10กันยายนจร้😊🤰

ฉีดครบ 2 เข็ม sinopharm ตอนอายุครรภ์ 28 สัปดาห์ค่ะ ไม่มีอาการข้างเคียงเลย นอกจากปวดที่แขนนิดหน่อย ตอนนี้ อายุครรภ์ 31 สัปดาห์ค่ะ

เข็มแรก ฉีดวัคซีน AstraZeneca# (31/07/64)ตอนอายุครรภ์31+8 น้องแข็งแรงมาก ดิ้นปกติ มีอาการไข้ ปวดหัวในวันถัดไป เข็มสอง#นัดหลังคลอด (23/10/64)

ฉีด แอสตร้า แล้ว 1 เข็ม อายุครรภ์ 15 วีค 1 วัน มีไข้ตัวร้อน ปวดหัว คอแห้ง เพลีย เจ็บแขนนิดๆ ไม่ปวด ประมาณ 1-2 หายปกติ

ฉีดแล้ว 1 เข็มค่ะ AZ ตอนฉีด 31 wks ปกติดีค่ะ คลายความกังวลไปได้มากๆเลย ก่อนฉีดนี่เข้าขั้นแพนิคเลย กลัวมากๆค่ะ

1.ฉีดแล้ว (ซิโนฟาร์ม 2เข็ม) อายุครรภ์ 13 สัปดาห์. (เข็มแรกไม่รู้ตัวว่าตั้งครรภ์ ) อัลตราซาวนด์แล้วน้องปกติดีคะ

ขอบคุณคะ

ฉีด แอสตร้าค่ะ เข็มแรก ตอนอายุ​ครรภ์​31 week​ อาการข้างเคียง​มีไข้สองวันค่ะ ปัจจุบัน​อายุครรภ์​34 week​ค่ะ

Az 1 เข็ม ไม่มีผลข้างเคียงใดๆเลยค่ะ นอกจากแค่ปวดแขนตรงที่ฉีด คล้ายฉีดไข้หวัดใหญ่ ลูกดิ้นดี ฉีดตอน 23 week

ฉีดAZตอน27W4วันค่ะเข็มที่2 28ตุลาคมค่ะ ไม่มีผลข้างเคียงใดๆๆเลยค่ะนอกจากเจ็บแขนข้างที่ฉีดค่ะ

ฉีดซิโน​ฟาร์ม​ค่ะฉีดครบ2แข็มแล้วจร้​ ตอนนี้อายุ​ครรภ์​ได้36สัปดาห์​กับ5วัน​แล้ว​ ปกติค่ะ