3 ตอบกลับ

นาทีนี้ ไป รพ.ที่แม่เดินทางไปสะดวกที่สุดดีที่สุดคะแม่ สามารถย้ายสิทธิ์ได้ปีละ 4 ครั้งคะ แม่โหลดแอพ สปสช.มีเช็คได้เลยคะ ขอย้ายสิทธิ์ก่อนใช้บริการ สะดวกสุดคะ ใกล้แล้วดูแลสุขภาพให้ดีนะคะ ✌

ขอบคุณมากๆค่ะ​แม่ เช่นกันนะคะ

สรุปได้ไปฝากที่พระนั่งเกล้ามั้ยคะแม่เป็นยังไงบ้างคิดอยู่เหมือนกันว่าจะย้ายไปฝากพิเศษที่นี่เดิมฝากอยู่บำราศแล้วเขาปิดแผนกอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

นี่ต้องย้ายจากรามามาพระนั่งเกล้าหนีโควิค ตอนย้ายมาอายุครรภ์34+6แล้ว มีฝากพิเศษด้วยก็ถือว่าโอเคอยู่นะคะ

ห้องฝากครรภ์ใจดีมากค่ะ