16 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ พึ่งบวมได้2-3วัน 36+4วีคค่ะ เขาว่าใกล้คลอด เพราะไม่ได้เป็นความดัน เบาหวานก้ไม่ได้เป็น ไม่ใช่ครรภ์เป็นพิษแน่ๆ

VIP Member

เปนจ้าามือก้อบวมขาก้อบวมเท้าก้อบวม ปวดมากๆด้วยเวลาเดินกับเวลานอน

บ้านนี้บวมเยอะมากๆๆๆบวตั้งเเต่30วีคจนตอนนี้ 36+3ค่ะ

สู้ๆนะคะคุณเเม่ดูเเลตัวเองด้วยยย

ส่วนใหญ่เป็นกัน เนอะ..บ้านนี้เป็นตอน 7 เดือน

บ้านนี้ไม่บวมจ้า ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้แค่5เดือนก็เริ่มบวมแล้วจ้า

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ไม่บวมเลยค่ะ แต่ปวดมากๆ

38+1เท้าบวมเหมือนกันคะแม่

บ้านนี้เท้าบวมค่ะ​ 28w

38+6ไม่มีอาการอะไรเลยจ้า

ขอบคุณค่ะคลอดง่ายๆเหมือนกันนะค่ะ