4 ตอบกลับ

บ้านนี้ซื้อของหลังคลอดค่ะ เพราะคุณย่าคุณยายเขาลงความเห็นกันว่าญาติเยอะเดี๋ยวเขาก็ส่งกันมาให้ ก็ตามที่คุณย่าคุณยายว่าเลยค่ะเต็มบ้านแทบจะไม่ได้ซื้อเลย มีแต่แบ่งไปบ้านอื่น

ถ้ารู้เพศแล้ว สะดวกก็เตรียมได้เลยจ้า แต่บ้านนี้เตรียมตอน 7 เดือน หลังจากตรวจความสมบูรณ์ของลูกแล้วค่ะ

VIP Member

คุณแม่สะดวกเมื่อไหร่ ก็เตรียมได้เลยค่ะ ของเด็กมันเยอะมาก เตรียมเร็ว ก็มีเวลาได้เลือกที่ดีที่สุด

Super Mum

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยเตรียมค่ะ