17 ตอบกลับ

กำหนด18กันยากะว่าจะเตรียสิ้นเดือนนี้ให้ครบค่ะแต่ตอนนี้ยังไม่ได้เตรียมเลย

28 กันยา กะว่าจะซื้อเตรียมให้ครบแล้วค่ะ เพราะเริ่มเดินลำบาก

Super Mum

ขอแนะนำให้เตรียมไว้นะคะแม่ ท้องแก่จะยิ่งลำบากค่ะ

19กันยา ใกล้ครบแล้วค่ะ เหลือแค่เครื่องนึ่งขวดนม ☺️

เตรียมไว้แล้วค่ะ ตอนนี้เริ่มทะยอยซักแล้วค่ะ

บ้านนี้ครบแล้วค่ะ เหลือแค่ซัก ทำความสะอาด

ใกล้ครบแล้วจ้าขาดแต่อุปกรณ์อาบน้ำ

24กันยาเกือบครบละคะกะว่าจะทยอยซัก

เตรียมไกล้ครบเเล้วค่ะ 14 กันยายน

ยังไม่เตรียมไรเลยเหมือนกันค่ะ