10 ตอบกลับ

VIP Member

ใส่ได้ค่ะ เราเตรียมเป็นบอดี้สูทแบบผูกหน้าเฉียงๆ ค่ะ ใส่ง่ายถอดง่าย สบายตัวลูกค่ะ

สามารถใส่ได้เลยใช้มั้ยคะพอดีกังวลคนที่บ้านบอกต้องรอให้สะดือน้องหลุดก่อน

ก่อนสะดือหลุดเราใส่แบบแยกชิ้น พอสะดือหลุดแล้วใส่แบบรอมเปอร์เว้าขาค่ะ

รอให้สะดือหลุดก่อนก็ดีนะคะ สะดือยังไม่แห้ง จะอับชื้นค่ะ สงสารน้อง

ใส่ได้ค่ะ แต่เลือกที่ใส่ง่ายๆ ไม่พอดีตัวน้องจนเกินไปก็ดีค่ะแม่

บ้านนี้ใส่ตั้งแต่ออกจากรพ.เลยค่ะ เราเตรียมชุดไปพยาบาลใส่ให้ค่ะ

ใส่ได้นะคะ

Super Mum

ใส่ได้ค่ะ

ใส่ได้ค่ะ

ได้ค่ะ